
Imaginario AI
Tính năng của Imaginario AI
Trường hợp sử dụng của Imaginario AI
FAQ về Imaginario AI
QImaginario AI là gì?
Imaginario AI là nền tảng quản lý và sáng tạo nội dung video dựa trên trí tuệ nhân tạo, chủ yếu cung cấp tìm kiếm video thông minh, chỉnh sửa tự động và chuyển đổi định dạng đa nền tảng.
QImaginario AI chủ yếu phục vụ những người dùng nào?
Nền tảng này chủ yếu phục vụ cho các công ty sản xuất video, nhân viên Marketing, người sáng tạo nội dung, nhóm truyền thông và các nhà phát triển/doanh nghiệp cần quản lý số lượng lớn tài sản video một cách hiệu quả.
QImaginario AI làm thế nào để giúp tôi tìm kiếm nội dung video?
Nền tảng hỗ trợ tìm kiếm theo ngữ nghĩa bằng thị giác, thoại hoặc ngôn ngữ tự nhiên, có thể tự động nhận diện nhân vật, hành động, đối tượng và các yếu tố khác trong video mà không cần gắn nhãn bằng tay.
QCần kỹ năng lập trình để dùng Imaginario AI không?
Nền tảng cung cấp giao diện SaaS sẵn dùng và cũng cung cấp API cho các nhà phát triển để tích hợp chức năng vào hệ thống hiện có.
QImaginario AI có thể xử lý những tác vụ chỉnh sửa video nào?
Nó có thể tự động thực hiện chỉnh sửa video, chuyển đổi định dạng, tạo bản thảo phụ đề, phân chia thành chương và thực hiện một số chỉnh sửa tự động như hiệu chỉnh màu sắc, cải thiện âm thanh và các tác vụ lặp lại.
QImaginario AI hỗ trợ nền tảng mạng xã hội nào?
Nền tảng hỗ trợ chuyển đổi video chỉ với một cú nhấp để phù hợp với chuẩn của TikTok, Instagram Reels, YouTube Shorts, LinkedIn và các nền tảng khác.
QImaginario AI tính phí như thế nào?
Nền tảng cung cấp gói dùng thử miễn phí và trả phí theo hệ thống điểm cộng hoặc theo gói đăng ký. Chi tiết giá có thể xem trên website.
QDữ liệu video của tôi được quản lý bởi Imaginario AI như thế nào?
Nền tảng cho phép người dùng nhập hoặc kết nối thư viện video của mình để quản lý và cung cấp chính sách quyền riêng tư cũng như bảo vệ dữ liệu liên quan.