Helio.AI

Helio.AI

Helio.AI là một nền tảng phần mềm tuyển dụng được hỗ trợ bởi AI, giúp tối ưu hóa hiệu quả tuyển dụng và chất lượng khớp ứng viên thông qua tự động hóa lọc hồ sơ, đánh giá bằng trò chơi hoá và quản lý quy trình tích hợp.
Đánh giá:
5
Truy cập website
phần mềm tuyển dụng AInền tảng tuyển dụng thông minhlọc hồ sơ tự độngđánh giá tâm lý bằng trò chơi hoáhệ thống quản lý tuyển dụng tích hợpcông cụ tuyển dụng cho doanh nghiệp

Tính năng của Helio.AI

Cung cấp chức năng phân tích và đánh giá CV tự động dựa trên AI nhằm sơ tuyển ứng viên ở giai đoạn đầu
Tích hợp các bài kiểm tra tương tác mang tính trò chơi hoá để phân tích đặc điểm tính cách của ứng viên, hỗ trợ phù hợp với vị trí
Hỗ trợ quản lý quy trình tuyển dụng tích hợp, bao gồm đăng tuyển, theo dõi và giao tiếp với ứng viên
Cung cấp phân tích dữ liệu và báo cáo thông tin chi tiết về quy trình tuyển dụng, giúp tối ưu hóa chiến lược tuyển dụng
Hỗ trợ đa ngôn ngữ, phù hợp với nhu cầu tuyển dụng địa phương ở các khu vực khác nhau

Trường hợp sử dụng của Helio.AI

Nhân sự của doanh nghiệp cần xử lý hàng loạt CV và sử dụng tự động sàng lọc, đánh giá ban đầu
Khi đội ngũ tuyển dụng muốn đánh giá kỹ năng mềm và sự phù hợp văn hóa của ứng viên, sử dụng đánh giá tâm lý mang tính trò chơi hoá
Công ty cần quản lý thống nhất toàn bộ quy trình từ đăng tuyển đến tuyển dụng, bằng một nền tảng quy trình làm việc tích hợp
Người phụ trách tuyển dụng muốn phân tích hiệu quả của các kênh và hiệu quả quy trình, xem báo cáo dữ liệu và những insight
Các tập đoàn đa quốc gia tuyển dụng ở nhiều khu vực; tận dụng tính năng hỗ trợ đa ngôn ngữ để phù hợp với nhu cầu địa phương

FAQ về Helio.AI

QHelio.AI là gì?

Helio.AI là một nền tảng phần mềm tuyển dụng được hỗ trợ bởi trí tuệ nhân tạo, tập trung vào tối ưu hóa quy trình tuyển dụng thông qua tự động hóa và đánh giá bằng trò chơi hoá.

QHelio.AI có những chức năng chính nào?

Các tính năng chính bao gồm lọc CV bằng AI, đánh giá ứng viên bằng trò chơi hoá, quản lý quy trình tuyển dụng tích hợp, phân tích dữ liệu và hỗ trợ đa ngôn ngữ.

QHelio.AI làm thế nào để giúp doanh nghiệp nâng cao hiệu quả tuyển dụng?

Nền tảng xử lý tự động một phần các tác vụ thủ công, như lọc CV và giao tiếp ban đầu, nhằm giúp đội ngũ tuyển dụng quản lý quy trình hiệu quả hơn.

QĐánh giá trò chơi hoá của Helio.AI là gì?

Nó là chức năng đánh giá tính cách của ứng viên thông qua các trò chơi tương tác, nhằm cung cấp nhiều khía cạnh tham chiếu cho tuyển dụng phù hợp.

QViệc sử dụng Helio.AI có cần tích hợp hệ thống phức tạp không?

Theo giới thiệu, nền tảng được thiết kế như giải pháp một cửa nhằm đơn giản hóa quy trình, không cần tích hợp hệ thống phức tạp để bắt đầu.

QMô hình định giá của Helio.AI là gì?

Nền tảng thường cung cấp các gói đăng ký theo tầng, với giá có thể liên quan đến số lượng vị trí hoạt động hàng tháng hoặc phạm vi chức năng được yêu cầu.

QHelio.AI hỗ trợ những khu vực hoặc ngôn ngữ nào?

Nền tảng hỗ trợ đa ngôn ngữ và đã phục vụ tại nhiều quốc gia, nhằm thích ứng với nhu cầu tuyển dụng địa phương ở các khu vực khác nhau.